JINSI YA KUONDOA CHUNUSI

Thursday, July 29, 201014comments

Chunusi husababishwa na kuongezeka kwa uzalishaji wa Testosterone hormone na mafuta yamwili wakati wa mabadiliko ya kimwili pia husababishwa na msongo wa mawazo, matatizo ya kisaikolojia.
Product kama Tea Tree Oil, Aloe Vera, Zinc, and Vitamin A ni vitu vya kihalisi vinavyo weza kutibu chunusi na kuna baadhi ya product hazishauriwi kutumiwa na mtu kama unaujauzito au unatatizo la kiafya hivyo unatakiwa kuwasiliana na dactari kabla ya kutumia kwa ushauri.
Kabla ya kuoga ponda nyanya changanya na asali na maji ya roses na paka nyanya kwenye uso wako kaa nayo kwa muda wa dakika 20 kabla ya kuosha.
Usiku kabla ya kulala paka mchanganyiko wa cream, glycerine, and lemon juice kwenye uso wako na kaa nayo kwa muda wa dakika chake kabla ya kuosha.
Pia jambo la muhumu kwa mtu anayesumbuliwa na chunusi ni kunywa maji kwa angalau lita 3 kila siku pia ni muhimu sana kwa ngozi yako, matunda fresh na mboga za majani kwenye diet yako.
Vitu unavyotakiwa kuepuka ni kugusa uso wako mara kwa mara, epusha nywele kugusa uso wako na kutumbua chunusi kiholela.
Pia epuka kupaka make up nyingi usoni ni vizuri kutopaka make up kabisa ukiwa na tatizo la chunusi.
Share this article :

+ comments + 14 comments

Anonymous
August 2, 2010 at 11:30 PM

asante dia kwa ku2postia hii post na jisi ya kutoa vidoadoa vyeusi usoni vya chunusi au kipelechochote

Anonymous
August 5, 2010 at 11:30 AM

hapoumenikuna nakushukuru sana sana kwani mie ninatatizo la kutumbua sana chunusi. ubarikiwe kwa kutusaidia.

August 5, 2010 at 10:00 PM

huduma nzuri kabisa, big up kwa taarifa muhimu.

Anonymous
August 6, 2010 at 6:28 PM

wa hapo juu umenena jamani mamy 2wekee na tiba ya kuondoa vidoadoa usoni

Anonymous
August 16, 2010 at 10:41 AM

asante lakini matumizi ya aloe vera hujabainisha

Anonymous
August 17, 2010 at 4:14 PM

Thanks a lot my dia, nimefurahi ile mbaya kwa tiba ya chunusi jinsi ulivyoielezea nimeelewa na nimependa ile mbaya, ubarikiwe sana. ila bado sijafahamu vitu vya kupaka kama ni cream au lotion kwa ngozi za mafuta my dia tusaidie wadau wako. Tutajie aina ya vipodozi kwa ngozi ya mafuta please.

Anonymous
September 8, 2010 at 9:24 PM

asante dia.....je naweza vipi kutoa natural spots usoni?

Anonymous
September 28, 2010 at 3:25 PM

asante nitajaribu njia hizo maana chunusi zinanisumbua ile mbaya na nina uso wa mafuta nakosa hata lotion ya kupaka.asante.

Hellen
October 8, 2010 at 12:26 PM

THNX BUT BADO CJAELEWA JINSI YA KUTUMIA ALOVERA KUONDOA CHUNUSI

Anonymous
October 17, 2010 at 9:39 AM

mbona hujawa wazi cream gani tutumie jamani hili tatizo ni sugu

Anonymous
June 7, 2012 at 9:28 PM

u lov urslf,do sa directed for beauty you..

Anonymous
June 20, 2012 at 3:22 PM

JAMANI UMETUOKOA NA SIE TUNAOPIGANA NA CHUNUSI KILA SIKU,UBARIKIWE.ILA MI NAPENDA KUJUA KWA SIE TULIOPO MBALI HYO PRODUCT YA KUUKIMBIA UZEE TUNAIPATAJE?LOV U SISTER NURU

Anonymous
July 20, 2013 at 8:21 PM

Asante kwa msaada ila pia jaribuni kutumia ukwaju na asali unachanganya pamoja halafu unapaka uson kwa muda wa dk 15 au 20 sio mbaya pia kulala nayo piah kunywa maji kwa wingi inasaidia sana

Anonymous
December 15, 2013 at 6:07 PM

Asante kwa kutuelimisha kuhusu tatizo la chunusi.je cream gani kwa majina inafaa kwa mtu mwenye chunusi?na sabuni pia kwa jina plz

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. BONGO UREMBO!! - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger